Jump to content
IPSViet.com

Sign in to follow this  
Phạm Quang Hiệu

[SOLVED] Hỗ trợ cài đặt IPS lên Hosting

Recommended Posts

Chào bạn Admin. Mình đang muốn xây dựng một diễn đàn bằng IPS nhưng khi  cài đặt mình bị lỗi sau: 

Mình cũng có tham khảo các bài viết hướng dẫn cài đặt và làm theo nhưng vẫn không được. Bản IPS của mình đang dùng được mình Dowload (IPBoard - 4.1.12.3) trên mạng về. Cài đặt trên Xampp rất Ok nhưng khi cài trên Hosting lại bị lỗi. rất mong bạn hướng dẫn mình khắc phục lỗi trên. Cảm ơn bạn.

Bạn up file này lên rồi chạy để check coi hosting có hỗ trợ ko

Hidden Content

Give reaction to this post to see the hidden content.

• Like 1

Bạn ơi cho mình hỏi nếu như dùng bản miễn phí có ảnh hưởng gì không. còn bản trả phí mất bao nhiêu tiền ạ. bên mình có mua giúp không ạ. và nếu như chuyển đổi dữ liệu từ Xenforo sang có dễ dàng không bạn. Suất ngày OL đợi trả lời của bạn.

3 hours ago, Phạm Quang Hiệu said:

Bạn ơi cho mình hỏi nếu như dùng bản miễn phí có ảnh hưởng gì không. còn bản trả phí mất bao nhiêu tiền ạ. bên mình có mua giúp không ạ. và nếu như chuyển đổi dữ liệu từ Xenforo sang có dễ dàng không bạn. Suất ngày OL đợi trả lời của bạn.

Không có bản miễn phí bạn nhé

Giá của nó 

Hidden Content

Core $100 + forum $100 = $200, không có chuyện mua giúp đâu, nó hỗ trợ qua domain + mail client nên tự mua là ok nhất.

-------------

Chuyển đổi từ xenf qua thì khá dễ.

• Like 1

2 hours ago, ncxn said:

Không có bản miễn phí bạn nhé

Giá của nó 

Hidden Content

Core $100 + forum $100 = $200, không có chuyện mua giúp đâu, nó hỗ trợ qua domain + mail client nên tự mua là ok nhất.

-------------

Chuyển đổi từ xenf qua thì khá dễ.

Bác cho e hỏi chút. Bạn Admin chắc bận quá nên đợi dài cổ mà không thấy đâu. 200$ là trọn đời đấy phải không bác. hay là 1 năm?

Ko có trọn đời bạn ơi. Cứ 6 tháng bạn trả tiền renew là 25$ (cho app forums, core ko cần). Nếu ko renew bạn vẫn dc sử dụng tuy nhiên license hết active, nghĩa là ko dc update và hỗ trợ, kèm dịch vụ như chống spam chỉ hiệu quả với active license.

Hidden Content

Ở vn thì ít dùng ips, chứ nước ngoài mình thấy người ta chuyển từ xf qua ips nhiều.

• Like 1
  • Thanks 1

13 hours ago, Bim said:

Ko có trọn đời bạn ơi. Cứ 6 tháng bạn trả tiền renew là 25$ (cho app forums, core ko cần). Nếu ko renew bạn vẫn dc sử dụng tuy nhiên license hết active, nghĩa là ko dc update và hỗ trợ, kèm dịch vụ như chống spam chỉ hiệu quả với active license.

Hidden Content

• Give reaction to this post to see the hidden content.

Ở vn thì ít dùng ips, chứ nước ngoài mình thấy người ta chuyển từ xf qua ips nhiều.

Ủa nó cho fix security trọn đời chứ @Bim, mấy cái dịch vụ thì chỉ 6 tháng.

Nếu ko renew thì ko update được phiên bản mới. Còn mấy file security patch rời thì có thể down nhưng ko bảo đảm ổn định nhiều khi nó lên phiên bản ko xài dc phát sinh lỗi lúc đó gửi support nó lại đề nghị renew.

20 minutes ago, Phạm Quang Hiệu said:

OK. cảm ơn các bạn. Nhìn Xenforo chán rồi nên muốn đổi sang IPS cho khác hơn chút.

xenf cũng ngon mà, đổi làm giè?:21:

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Recently Browsing   0 members

No registered users viewing this page.