Jump to content
IPSViet.com

[SOLVED] Lỗi 2S107/1

zuzuzu

Recommended Posts

Forum mình hôm trước bị dính lỗi

2S107/1 The page you are trying to access is not available for your account.

Với lại sau khi install app thì nó không có hiện cái phần setting cho cái app đó,

Mình gửi support cho ips thì nó kêu đưa tài khoản host với ftp cho nó để nó sửa ,

Nó nói: Your admin permissions were broken và đã sửa xong ngon lành cho mình

Mình không biết sửa lỗi đó trên host thì sửa ở chỗ nào để sau này có bị thì tự sửa đỡ mất công support.

Forum mình hôm trước bị dính lỗi

2S107/1 The page you are trying to access is not available for your account.

Với lại sau khi install app thì nó không có hiện cái phần setting cho cái app đó,

Mình gửi support cho ips thì nó kêu đưa tài khoản host với ftp cho nó để nó sửa ,

Nó nói: Your admin permissions were broken và đã sửa xong ngon lành cho mình

Mình không biết sửa lỗi đó trên host thì sửa ở chỗ nào để sau này có bị thì tự sửa đỡ mất công support.

nghĩa là tài khoản admin của bạn đã bị hạn chế. Cái này có thể restore admin per

Cách làm có nhiều, nhưng mình nghĩ mấy cái này nên nhờ IPS nó làm vì mình làm có thể mất luôn dữ liệu.

• Like 1

nghĩa là tài khoản admin của bạn đã bị hạn chế. Cái này có thể restore admin per

Cách làm có nhiều, nhưng mình nghĩ mấy cái này nên nhờ IPS nó làm vì mình làm có thể mất luôn dữ liệu.

uh, mình không biết sửa thế nào nên đành nhờ bọn nó, mà nó đào bới kỹ quá, mua licence rồi mà còn bị nó troll.

Guest
This topic is now closed to further replies.
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...