Jump to content
IPSViet.com

Sign in to follow this  
kid

[SOLVED] xin zuzu skin mobile của zuzu

Recommended Posts

nó có các đặc điểm như số page của topic, nút like thôi, có thể sẽ hướng dẫn cách làm, vì skin mobile ko import dc, nó ko cho đổi cái skin name set

đặc biệt là ở phần : trang chu -> ipb -> support . anh @doremon àh . rất tiện , còn skin ipb mặc định cứ phải click nhiều lần mới ra đc ngoài 4rum. đặc điểm nữa là có các icom : trang chủ, 4rum, blog rất đẹp và thuận lợi cho việc sử dụng :)

nó có các đặc điểm như số page của topic, nút like thôi, có thể sẽ hướng dẫn cách làm, vì skin mobile ko import dc, nó ko cho đổi cái skin name set

Nó đây

Hidden Content

Give reaction to this post to see the hidden content.

Nếu import ko hoạt động, vẫn ra skin cũ thì chịu khó vô template của nó xem thay đổi ở phần nào (có đánh dấu màu đỏ) thì copy nguyên phần wa skin mặc định.

Chú ý: dùng cho ipb 3.3.x

• Like 1
  • Haha 1

em inport hản vào skin mobile thi f:

IP.Board Message

Import Failed: The directory public/style_images/mobile already exists

Thì xóa hoặc rename cái public/style_images/mobile đi là được thôi chứ gì

để em thử xem sao

anh @doremon, em đã test với các trg hợp sau :
1. đổi tên thư mục image và import skin với tên mới nhưng import xong k tìm thấy skin đó đâu cả , check trong skin mobile mặc định chỉ có phần em fix trang .
2. import trc tiếp vào skin mặc định, đổi tên image : k import đc :(

Cũng ko cần image đâu, nó là từ skin mặc định thôi, những image thiếu thì bạn lấy ở ipsviet qua cũng dc. Import cái ipboard-mobile.xml.gz thôi Mình nghĩ iPB đã xóa chức năng import skin mobile. Nếu như vậy thì bạn chịu khó lấy luôn css từ ipsviet về, nó chỉ là skin mặc định thôi, mấy cái icon ở trên thì rất dễ thêm vào mà.

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Recently Browsing   0 members

No registered users viewing this page.

• Create New...