Jump to content
IPSViet.com
Sign in to follow this  
noibuoncodon

Huynh nào có acc trên IPS giúp mình buy cái skin 10$ đi

Recommended Posts

Mình thấy trên IPS có cái skin SummerStyle rất hợp với mình, huynh nào có acc trên đấy giúp mình buy cái skin đó đi (mình chuyển tiền qua ATM).

Cám ơn nhiều.

No co cho tra qua the visa, master k ? Nêu có thj minh pay cho. Cho xin ten site pay luon.

bắt buộc thanh toán qua paypal và account phải là active customer (tức là có license IPB còn hoạt động) . mình đủ tất cả điều kiện chỉ mỗi cái là tài khoản bank và paypal ko còn tiền :(

Mình dùng paypal của bố, giờ nó hết tiền mình cũng chưa biết nạp vô như thế nào vì ko rõ tài khoản ngân hàng nào nữa. Xin lỗi vì ko giúp dc bạn.

Mình dùng paypal của bố, giờ nó hết tiền mình cũng chưa biết nạp vô như thế nào vì ko rõ tài khoản ngân hàng nào nữa. Xin lỗi vì ko giúp dc bạn.

Dùng pp phải có các loại thẻ sau: master, visa, american ex hoặc tài khoản ngân hàng các nước nó chấp nhận, vn cũng được chấp nhận
vào trong pp add thẻ mình vào, trong thẻ phải có tiền -> nó tự kích hoạt (nó lấy mình $2 gọi là test cái thẻ) , xong roài cứ có tiền trong thẻ (tiền việt) thì mua cái gì cũng được, trong pp thiếu nó sẽ lấy trong thẻ -> nhớ mở thẻ NH nào phải hỏi kỹ phí chuyển VND-> USD!

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Recently Browsing   0 members

No registered users viewing this page.

• Create New...